Tin đăng đã hết hạn.

Chung cư cao cấp masteri đan phượng 65tr/m ck 12%, miễn gốc lãi sau nhận nhà 1 năm.lên hồ tây 15p

Ngày đăng: 16/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Masterise Home mới cho ra mắt dòng sản phẩm chung cư tầng thấp giá siêu hấp dẫn chỉ 65tr/m2 full đồ cao cấp. Loại hình chung cư 5 tầng độc bản - 2 tầng shop đế, 3 tầng căn hộ - Diện tích: 98 - 357m2 - Thiết kế: 2-3 phòng ngủ Giá từ 6,4 tỷ (đã bao gồm VAT, KPBT, Chưa chiết khấu) Chiết khấu 12% Hỗ trợ vay trả góp 70%, miễn gốc lãi đến hết tháng 10/2027 Nhận nhà dự kiến quý 3/2026 ***Vinhomes Đan Phượng nằm tại vị trí chiến lược kết nối Hồ Tây chỉ 15p, xung quanh có các tuyến đường huyết mạch như: - Đại lộ Tây Thăng Long 10 làn xe - Hoàng Quốc Việt kéo dài 6 làn xe - Quốc lộ 32 - Vành đai 4 - Vành đai 3.5 - Cầu Thượng Cát - Cầu Hồng Hà.. Liên hệ em Hằng để booking đặt chỗ sớm ạ!

Xem thêm

Liên hệ:

090 222 ****

Vị trí bản đồ

6,4 tỷ

2 PN, 2 WC
99 m²
64,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Wonder Park Đan Phượng​​, X. Liên Trung, H. Đan Phượng, Tp. Hà Nội
TH

Trần Hằng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chung cư cao cấp masteri đan phượng 65tr/m ck 12%, miễn gốc lãi sau nhận nhà 1 năm.lên hồ tây 15p - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.