Tin đăng đã hết hạn.

Bán chung cư Tân Tây Đô 87m2, 3 ngủ 2vs, đầy đủ nội thất, tầng trung, ban công Đông Nam, chỉ 3tỷ85

Ngày đăng: 06/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Cần bán căn hộ chung cư Tân Tây Đô 87m², 3PN, 2VS full nội thất tầng trung ban công Đông Nam giá chỉ 3,85 tỷ. - Thông tin chi tiết: + Diện tích: 87m². + Thiết kế: 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh, phòng khách rộng, bếp riêng biệt. + Vị trí căn hộ: Tầng trung, view thoáng, ban công Đông Nam mát mẻ quanh năm. + Nội thất: Đầy đủ nội thất cao cấp, dọn vào ở ngay (bao gồm: Điều hòa, tủ lạnh, máy giặt, sofa, tủ bếp, giường tủ các phòng... ). - Ưu điểm: + Căn hộ thiết kế hợp lý, vuông vắn, không lỗi phong thủy. + Tòa nhà có đầy đủ tiện ích: 3 thang máy trở người và 1 thang hàng, bảo vệ 24/7, 1 tầng hầm gửi xe, siêu thị, quán ăn, cafe, nhà thuốc... + Tòa nhà đã có đầy đủ ban quản trị, ban quản lý. - Giao thông thuận tiện: Kết nối nhanh với QL32, Nhổn, Mỹ Đình, Hoài Đức, trung tâm Hà Nội. - Khu dân cư văn minh, an ninh tốt. Pháp lý: + Sổ đỏ chính chủ, sang tên nhanh.

Xem thêm

Liên hệ:

038 921 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

3,85 tỷ

3 PN, 2 WC
87 m²
44,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu đô thị mới Tân Tây Đô, H. Đan Phượng, Tp. Hà Nội
TN

Thanh Huy Nguyen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán chung cư Tân Tây Đô 87m2, 3 ngủ 2vs, đầy đủ nội thất, tầng trung, ban công Đông Nam, chỉ 3tỷ85 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.