Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC 3PN, 2WC, 84m2 tại khu đô thị mới Tân Tây Đô, 3,7 tỷ VND giá cực chất

Ngày đăng: 14/05/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Khu đô thị mới Tân Tây Đô, Quốc lộ 32, Tân Lập, Đan Phượng, Hà Nội, với diện tích 84m2, 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm, hướng cửa chính Tây Nam và ban công Đông Bắc.
Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng.
Nội thất đầy đủ, sẵn sàng cho cuộc sống mới.
Phong thủy tốt, mang lại may mắn cho gia chủ.

Gần bệnh viện đa khoa Hoài Đức, siêu thị Winmart Hoài Đức, công viên 3 - 2, và các trường học như trường THCS Tân Lập, trường Tiểu học THCS Newton, trường THPT Sunrise (Bình Minh).

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin qua số điện thoại 0362342004, gặp Nguyễn Anh Công.

Xem thêm

Liên hệ:

036 234 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

3,7 tỷ

3 PN, 2 WC
84 m²
44,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu đô thị mới Tân Tây Đô, H. Đan Phượng, Tp. Hà Nội
NC

Nguyễn Anh Công

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC 3PN, 2WC, 84m2 tại khu đô thị mới Tân Tây Đô, 3,7 tỷ VND giá cực chất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.