Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư 31m2 tại Đường 1/4, Cát Bà, Cát Hải, Hải Phòng, 2,052 tỷ

Ngày đăng: 25/04/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư này tọa lạc tại Đường 1/4, Thị trấn Cát Bà, Cát Hải, Hải Phòng, mang đến không gian sống lý tưởng cho những ai yêu thích sự tiện nghi và gần gũi với thiên nhiên.

+ Diện tích: 31m2 + 1 phòng ngủ + 1 phòng tắm + Hướng cửa chính: Đông Nam + Hướng ban công: Đông Nam + Giá: 2,052 tỷ VND.

Căn hộ được thiết kế theo phong thủy hài hòa, mang lại cảm giác bình yên và thư giãn cho cư dân. Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu một không gian sống vừa hiện đại vừa gần gũi với thiên nhiên.

Gần các tiện ích như: cách trường học Cát Bà Climbing khoảng 1km, cách siêu thị Minh Mart Cát Bà khoảng 1,5km, và cách bệnh viện Đa khoa TT. Cát Bà khoảng 2km.

Để biết thêm thông tin chi tiết và được tư vấn miễn phí, vui lòng liên hệ với Phương 81 qua số điện thoại 0918468333.

Xem thêm

Liên hệ:

091 846 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

2,05 tỷ

1 PN, 1 WC
31 m²
66,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
H. Cát Hải, Tp. Hải Phòng
P8

Phương 81

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư 31m2 tại Đường 1/4, Cát Bà, Cát Hải, Hải Phòng, 2,052 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.