Tin đăng đã hết hạn.

Căn studio view pháo hoa cuối cùng của toà S2 dự án Spana Tower, căn hộ Hoà Xuân

Ngày đăng: 23/09/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Giá chỉ từ 2.1 tỷ đồng. Spana Tower 2 tòa tháp căn hộ cao cấp đầu tiên của Sun Group tại Hòa Xuân. Vị trí trung tâm Đà Nẵng mới, hưởng lợi từ dự án hạ tầng 1.570 tỷ. Quy mô dự án: 2 tháp cao 22 tầng + 2 hầm. 1.281 căn hộ đa dạng: Studio, 1BR +, 2BR, 3BR, Penthouse. Tiện ích chuẩn 5 sao: Hồ bơi tràn bờ. Gym Spa cao cấp. Khu vui chơi trẻ em, sinh hoạt cộng đồng. Không gian Co - working hiện đại. Pháp lý vững vàng Sở hữu lâu dài. Hỗ trợ lãi suất 0% lên đến 30 tháng. Chính sách Early Bird ưu đãi cho khách hàng mua sớm. Liên hệ ngay: 0706859179 PKD Sungroup.

Xem thêm

Liên hệ:

070 685 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

2,1 tỷ

1 PN, 1 WC
31.6 m²
66,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Phước Lan, P. Hòa Xuân, Q. Cẩm Lệ, Tp. Đà Nẵng
TT

Thanh Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn studio view pháo hoa cuối cùng của toà S2 dự án Spana Tower, căn hộ Hoà Xuân - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.