Tin đăng đã hết hạn.

Giỏ hàng ngoại giao Spana Tower chiết khấu lên tới 21.3% - LH trực tiếp phòng kinh doanh CĐT

Ngày đăng: 25/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Vị trí đắc địa trung tâm Nam Đà Nẵng. Mặt tiền Nguyễn Phước Lan, liền kề cầu Hòa Xuân, kết nối sân bay & trung tâm thành phố chỉ 2 phút. View trực diện sông Hàn & lễ hội pháo hoa quốc tê - tòa nhà biểu tượng Dow Town Đà Nẵng. ------------------------------------ Giỏ SP đầy đủ các tầng thấp trung cao. - Căn hộ Studio: Diện tích 31.6m². - Căn hộ 1PN +: Diện tích 54.2m². Giá từ 2 tỷ. - Ưu đãi: Chiết khấu khủng lên tới 21,3%. - Hỗ trợ vay ngân hàng 70%, ân hạn gốc + lãi suất đến 30 tháng. ----------------------------------------- Lý do nên chọn Spana Tower. - Dự án biểu tượng mới của Sun Group tại Đà Nẵng. - Căn hộ sân vườn + view pháo hoa cực hiếm trên thị trường. - Tiềm năng tăng giá mạnh khi khu vực Hòa Xuân Nam Đà Nẵng phát triển hạ tầng & du lịch.

Xem thêm

Liên hệ:

096 338 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

2 tỷ

1 PN, 1 WC
31.6 m²
63,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Phước Lan, P. Hòa Xuân, Q. Cẩm Lệ, Tp. Đà Nẵng
LT

Lê Anh Tài

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giỏ hàng ngoại giao Spana Tower chiết khấu lên tới 21.3% - LH trực tiếp phòng kinh doanh CĐT - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.