Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ sân vườn sở hữu lâu dài - Spana Nam Hoà Xuân

Ngày đăng: 22/09/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Top căn siêu đẹp độc quyền SMR - Spana Tower tòa S1: 1. Cập nhật căn studio tòa S2: Đẹp - rẻ: S2.0712A: - View: Sông Hàn. - Giá niêm yết: 3,267 tỷ. - TTS tháng 9: Chỉ còn hơn 2.6 tỷ. 2. Cập nhật căn studio tòa s2: Mã căn: S2. 12A21: - View: Sông Hàn. - Giá niêm yết: 3,369 Tỷ. - TTS tháng 9: Chỉ còn hơn 2,7 tỷ.

Xem thêm

Liên hệ:

090 546 ****

Vị trí bản đồ

3,27 tỷ

52 m²
62,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Phước Lan, P. Hòa Xuân, Q. Cẩm Lệ, Tp. Đà Nẵng
0

0905468686

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ sân vườn sở hữu lâu dài - Spana Nam Hoà Xuân - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.