Tin đăng đã hết hạn.

Hàng hiếm căn 2PN thanh toán 900 triệu - view pháo hoa , view Sông chiết khấu 19%.

Ngày đăng: 24/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

AN CƯ LÝ TƯỞNG ĐẦU TƯ SINH LỜI TẠI SPANA HÒA XUÂN CHỈ TỪ 900 TRIỆU Bảng hàng mới nhất : 0773052664 Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài từng căn Chính sách tài chính ưu việt: Thanh toán chỉ 30% (~900 triệu) để sở hữu ngay Thanh toán tiến độ (22 tháng/9 đợt) Chiết khấu 6% Thanh toán sớm 95% Chiết khấu đến 19% Vay 70% Miễn lãi & gốc 30 tháng + Chiết khấu 5% Spana Hòa Xuân chính là lựa chọn không thể bỏ lỡ: Vị trí kim cương: Ngay cầu Hòa Xuân, mặt tiền Nguyễn Phước Lan trục huyết mạch kết nối sân bay, trung tâm và Nam Đà Nẵng. Không gian sống trong lành: Liền kề sông Hàn, sông Cẩm Lệ, tầm nhìn ôm trọn thành phố biển cầu Rồng, cầu Trần Thị Lý.o Quy mô: 2 tòa tháp S1 & S2, cao 22 tầng + 2 tầng hầm Sản phẩm đa dạng: Studio 1PN+ 2PN 3PN Penthouse Số lượng giới hạn: 1.281 căn hộ Tiềm năng đầu tư vượt trội: Giá tốt nhất giai đoạn đầu, cơ hội tăng trưởng mạnh khi Hòa Xuân trở thành trung tâm đô thị mới. Đồng bộ hệ sinh thái Sun Group tại khu vực, gia tăng giá trị bền vững. Số lượng căn hộ giới hạn dành cho những khách hàng tiên phong. Spana Tower Biểu tượng sống đẳng cấp tại Hòa Xuân Một không gian sống toàn diện, nơi mọi thành viên từ trẻ nhỏ, vợ chồng trẻ đến người cao tuổi đều được đáp ứng trọn vẹn. Liên hệ ngay hôm nay để trở thành chủ nhân căn hộ Spana đón đầu cơ hội an cư & đầu tư tại trung tâm mới của Đà Nẵng! Tải bảng hàng mới nhất : 0773052664

Xem thêm

Liên hệ:

077 305 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

2,7 tỷ

2 PN, 1 WC
55 m²
49,09 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Phước Lan, P. Hòa Xuân, Q. Cẩm Lệ, Tp. Đà Nẵng
SP

Sang Phan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng hiếm căn 2PN thanh toán 900 triệu - view pháo hoa , view Sông chiết khấu 19%. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.