Tin đăng đã hết hạn.

Sống đỉnh cao tại căn hộ 2pn view đẹp nhất tòa s2 spana tower, cầu hòa xuân, đà nẵng

Ngày đăng: 18/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

SỐNG ĐỈNH CAO TẠI CĂN HỘ 2PN VIEW ĐẸP NHẤT TÒA S2 SPANA TOWER, CẦU HÒA XUÂN, ĐÀ NẴNG Bạn đang tìm kiếm một không gian sống đẳng cấp, vị trí vàng, tiềm năng sinh lời bền vững? Căn hộ 2 phòng ngủ tầng cao tại SPANA TOWER Sun Group chính là lựa chọn hoàn hảo: Vị trí kim cương: Ngay Cầu Hòa Xuân, nơi trung tâm Đà Nẵng đang dần dịch chuyển về phía Nam khu vực có hạ tầng đồng bộ, sầm uất và tiềm năng tăng giá vượt bậc. View triệu đô: Tầng cao, tầm nhìn rộng mở ôm trọn sông Hàn, Cầu Rồng, biển Mỹ Khê và thành phố trẻ trung năng động. Thông tin căn hộ: Diện tích thông thủy: 78,7 m² Thiết kế: 2 phòng ngủ 2 WC, tối ưu công năng & ánh sáng tự nhiên Giá: 6,27 tỷ (chưa bao gồm chiết khấu) Chiết khấu lên tới 19%, chỉ có tại thời điểm này Hỗ trợ vay ngân hàng 70% giá trị căn hộ Tiện ích 5 sao trong tòa nhà: Hồ bơi vô cực hiện đại Gym Spa Phòng sinh hoạt cộng đồng Hệ thống an ninh 24/7 chuẩn quốc tế Pháp lý minh bạch: Sở hữu lâu dài tài sản bền vững cho tương lai. Đặc biệt: Đây là căn hộ độc quyền, số lượng cực giới hạn! Liên hệ ngay 0827681059Đăng Quang) để nhận thông tin chi tiết và chính sách ưu đãi tốt nhất hôm nay!

Xem thêm

Liên hệ:

082 768 ****

Vị trí bản đồ

6,27 tỷ

2 PN, 2 WC
79 m²
79,37 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Phước Lan, P. Hòa Xuân, Q. Cẩm Lệ, Tp. Đà Nẵng
ĐQ

Đăng Quang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sống đỉnh cao tại căn hộ 2pn view đẹp nhất tòa s2 spana tower, cầu hòa xuân, đà nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.