Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Spana Tower, 1,72 tỷ, 31m2, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

Ngày đăng: 23/09/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

CC Spana Tower nằm ở Nguyễn Phước Lan, p Hòa Xuân, Q. Cẩm Lệ, Đà Nẵng, với giá chỉ 1,72 tỷ cho diện tích 31m2. Căn hộ có thiết kế hiện đại, nội thất cơ bản, và ban công riêng thoáng đãng. Sống tại đây, tận hưởng phong cách sống trẻ trung, năng động, với nhiều tiện ích như hồ bơi, phòng gym, spa, và Sky Garden. Pháp lý đầy đủ, an tâm khi đầu tư. Phong thủy tốt mang lại vận may cho cư dân. Địa điểm tiện ích xung quanh. + Công viên Hòa Xuân. + Bệnh viện Đa Khoa Tâm Trí Đà Nẵng. + Siêu thị Mẹ và Bé Baby House. + Trường 4Life Education. Giới thiệu dự án. Spana Tower gồm 2 tòa tháp S1 và S2 cao 22 tầng, với thiết kế hiện đại, căn hộ đa dạng từ Studio đến 3PN. Dự án nằm trong khu đô thị sinh thái Hòa Xuân, gần sân bay quốc tế Đà Nẵng và bãi biển Mỹ Khê. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết! 0794158558 Nguyễn Gia Hân.

Xem thêm

Liên hệ:

079 415 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,72 tỷ

31 m²
55,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Phước Lan, P. Hòa Xuân, Q. Cẩm Lệ, Tp. Đà Nẵng
NH

Nguyễn Gia Hân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Spana Tower, 1,72 tỷ, 31m2, Cẩm Lệ, Đà Nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.