Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ hơn 4 tỷ căn góc 1BR + view cực đẹp tại Sun Spana tầng cao, thoáng mát

Ngày đăng: 15/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

Chỉ hơn 4 tỷ căn góc 1br + view cực đẹp tại Sun Spana tầng cao, thoáng mát. Mã căn: S20911 | tòa: S2 | tầng: 9 | căn: 11. Diện tích: 54.2m². Giá bán: 4.108 tỷ VNĐ. Đặt cọc: 100 triệu. Điểm nổi bật: Căn góc, 2 mặt thoáng cực kỳ thoáng đãng và riêng tư. Không gian sống hiện đại lý tưởng cho gia đình trẻ. Giá tốt hơn mặt bằng khu vực. Tiện ích All - in - one ngay dưới chân nhà: Trung tâm thương mại, phòng gym, spa, nhà trẻ. Khu vui chơi, đường dạo bộ, vườn thiền. Hệ thống an ninh 3 lớp bảo vệ tuyệt đối. Chốt nhanh căn đẹp không đợi ai!

Xem thêm

Liên hệ:

094 660 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

4,11 tỷ

1 PN, 1 WC
54.2 m²
75,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Phước Lan, P. Hòa Xuân, Q. Cẩm Lệ, Tp. Đà Nẵng
ĐT

Đỗ Thị Thư

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ hơn 4 tỷ căn góc 1BR + view cực đẹp tại Sun Spana tầng cao, thoáng mát - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.