Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ 3.904 tỷ - căn hộ 1BR + tòa S2 Sun Spana Tower - Cơ hội đầu tư sinh lời cao

Ngày đăng: 15/09/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Chỉ 3.904 tỷ - Căn hộ 1BR + tòa S2 Sun Spana Tower - Cơ hội đầu tư sinh lời cao. Mã căn: S20905. Tòa: S2 tầng: 9 Căn: 05. Diện tích thông thủy: 54.2m². Giá bán: 3,904 tỷ VNĐ (đã gồm VAT & KPBT). Đặt cọc: 100 triệu. Thiết kế tối ưu công năng, đầy đủ ánh sáng tự nhiên. Nằm trong khu phức hợp cao cấp Sun Spana, đầy đủ tiện ích nội ngoại khu: Hồ bơi vô cực, sky bar, phòng sinh hoạt cộng đồng. Trường mầm non nội khu, bãi đậu xe thông minh. Hệ sinh thái xanh, không gian sống trong lành. Lợi nhuận cho thuê hấp dẫn vị trí đắc địa, tiềm năng tăng giá cao. Liên hệ ngay để được tư vấn chuyên sâu!

Xem thêm

Liên hệ:

094 660 ****

Vị trí bản đồ

3,9 tỷ

1 PN, 1 WC
54.2 m²
71,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Phước Lan, P. Hòa Xuân, Q. Cẩm Lệ, Tp. Đà Nẵng
ĐT

Đỗ Thị Thư

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ 3.904 tỷ - căn hộ 1BR + tòa S2 Sun Spana Tower - Cơ hội đầu tư sinh lời cao - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.