Thanh lý căn hộ 48.76 m2 Destino 2PN 1WC bàn giao T12/2026, tầng cao view sông, ban công Đông Nam

Ngày đăng: 22/05/2026

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Không chuẩn bị kịp tài chính cần thanh lý Căn hộ 2PN 1WC tại tháp Amor (T1B) dự án Destino Centro. Diện tích tim tưởng: 48.76 m2. Diện tích thông thuỷ: 43.73 m2. Căn tầng cao, view sông, hướng nhà phong thuỷ tốt, thoáng mát. Cửa chính hướng: Tây Bắc. Cửa sổ 2 phòng ngủ đều hướng Đông Nam mát mẻ. Lưu ý: Căn hộ ban công hướng Đông Nam đón được gió tự nhiên, đón ánh nắng dịu nhẹ vào buổi sáng, tránh được nắng gắt vào buổi chiều, nhà sẽ luôn thông thoáng dễ chịu quanh năm. Nhượng lại suất mua, chủ mới ký HĐMB trực tiếp CĐT + full chính sách, bao gồm: - Ngân hàng Vietinbank cho vay 70%, miễn lãi và gốc đến khi nhận nhà (dự kiến tháng 12/2026). - CĐT tặng 1 máy lạnh mới khi bàn giao nhà. - Thanh toán vượt tiến độ có chiết khấu. Giá chỉ: 1.482.432.000 VND (một tỷ, bốn trăm tám mươi hai triệu, bốn trăm ba mươi hai đồng). Giá đã bao gồm toàn bộ chi phí hồ sơ, chưa VAT. Thương lượng khách thiện chí. Báo mã căn và đi xem căn hộ thực tế liên hệ em Nhã Thư - công ty Tân Đô Realty.

Xem thêm

Liên hệ:

086 971 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

1,48 tỷ

2 PN, 1 WC
48.76 m²
30,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Destino Centro, Đ. Quốc lộ 1A, X. Mỹ Yên, H. Bến Lức, T. Long An
TT

Trương Anh Thư

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Thanh lý căn hộ 48.76 m2 Destino 2PN 1WC bàn giao T12/2026, tầng cao view sông, ban công Đông Nam - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.