Hot Nhất Khu Tây TP.HCM Mở Bán Tháp ELEVA Destino Centro Giá Chỉ Từ 1,6 Tỷ

Ngày đăng: 22/05/2026

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

MỞ BÁN THÁP ELEVA DESTINO CENTRO Căn hộ mặt tiền Quốc lộ 1A chỉ từ 1,6 tỷ/căn Liên hệ PKD Chủ đầu tư SeaHoldings Tiến Đạt 0839150617 Destino Centro chính thức mở bán tháp ELEVA phân khu nổi bật tại cửa ngõ TP.HCM, sở hữu vị trí kết nối thuận tiện cùng chính sách tài chính linh hoạt, phù hợp nhu cầu an cư và đầu tư dài hạn. Thông tin căn hộ: * Giá bán chỉ từ 1,6 tỷ/căn * Thanh toán từ 240 triệu (15%) đến khi nhận nhà * Ngân hàng VietinBank hỗ trợ vay đến 70% * Miễn gốc và lãi suất lên đến 24 tháng * Bàn giao nội thất cơ bản cao cấp Ưu đãi mở bán giới hạn: * Chiết khấu ngay 2,5% * Tặng voucher trị giá 30 triệu đồng * Miễn phí quản lý 1 năm Liên hệ PKD Chủ đầu tư SeaHoldings Tiến Đạt 0839150617 Vị trí kết nối: * Mặt tiền Quốc lộ 1A * Di chuyển khoảng 15 phút đến Bình Tân, Quận 6, Quận 8 * Khoảng 25 phút đến Quận 1, Quận 7 * Thuận tiện kết nối các tuyến giao thông huyết mạch khu Tây TP.HCM Tiện ích nội khu: * 4 hồ bơi nội khu * Công viên cây xanh * Trường mầm non quốc tế * Khu shophouse thương mại * Hệ thống an ninh 24/7 Hiện các căn góc đẹp, view thoáng và tầng đẹp đang được giữ chỗ nhanh trong giai đoạn mở bán đầu tiên. Liên hệ PKD Chủ đầu tư SeaHoldings Tiến Đạt 0839150617 Hỗ trợ khách hàng: * Cập nhật bảng giá mới nhất * Tư vấn layout căn phù hợp nhu cầu * Chính sách booking ưu tiên * Giỏ hàng mở bán sớm nhất Quý khách quan tâm vui lòng liên hệ trực tiếp để nhận thông tin chi tiết và lựa chọn căn đẹp trong đợt mở bán đầu tiên.

Xem thêm

Liên hệ:

083 915 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

1,5 tỷ

39 m²
38,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Destino Centro, Đ. Quốc lộ 1A, X. Mỹ Yên, H. Bến Lức, T. Long An

Trương Hà Tiến Đạt

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Hot Nhất Khu Tây TP.HCM Mở Bán Tháp ELEVA Destino Centro Giá Chỉ Từ 1,6 Tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.