Eleva - booking hôm nay - nhận ngay voucher 30 triệu & chiết khấu đến 11,5%

Ngày đăng: 22/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

ELEVA - THÁP CUỐI CÙNG & ĐẸP NHẤT - TẠI DESTINO CENTRO ĐÃ CHÍNH THỨC RA MẮT!!! Không chỉ là căn hộ để ở, đây còn là cơ hội đầu tư hấp dẫn giai đoạn đầu: - Giá tốt nhất thời điểm mở bán (36.8tr/m2) - Booking ưu tiên chọn căn đẹp (30tr/chỗ) - Nhận ngay voucher 30tr cho những suất đầu tiên - Hoàn lại tiền nếu không mua. - Diện tích 66.80m2 - Thiết kế 2PN+ - 2wc - Ưu đãi Big Event lên đến 2,5% giá căn hộ - Miễn phí quản lý 12 tháng - Hỗ trợ vay đến 70% - Chỉ thanh toán 15% đến khi nhận nhà - Lãi suất 0% & ân hạn nợ gốc đến 24 tháng. Sống đẳng cấp giữa hệ tiện ích riêng biệt: - Sở hữu 2 hồ bơi riêng biệt - Công viên & vườn BBQ - Gym hiện đại - Khu thương mại sầm uất. Liên hệ tư vấn & tham quan căn hộ mẫu: 0901777664 Phòng kinh doanh Chủ đầu tư!

Xem thêm

Liên hệ:

090 177 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

2,46 tỷ

2 PN, 2 WC
66.8 m²
36,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Destino Centro, Đ. Quốc lộ 1A, X. Mỹ Yên, H. Bến Lức, T. Long An
MN

Ms Nhị

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Eleva - booking hôm nay - nhận ngay voucher 30 triệu & chiết khấu đến 11,5% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.