Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn 51m2 Nhà Mới 100% View Đông Nam Mát Vô Cùng, Tầng Đẹp, Giá 1.260 tỷ/căn

Ngày đăng: 28/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ 51m2 Ehome Southgate. - Nhà mới 100% - Tầng đẹp - Vị trí cực kì đẹp, view Đông Nam gió mát lồng lộng. - Thiết kế: 1PN+ 1WC có lô gia riêng biệt. - Bàn giao từ CĐT gồm: Full sàn gỗ, thiết bị vệ sinh, tủ bếp dưới, bồn rửa chén, mặt bếp đá,.. - Giá chỉ 1.260 tỷ/căn (Nhà Mới Xây) Liên hệ xem nhà thực tế: 0934327266 Hảo.

Xem thêm

Liên hệ:

093 432 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

1,26 tỷ

1 PN, 1 WC
51 m²
24,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
EHome Southgate Long An, Đ. Tỉnh lộ 830, Tt. Bến Lức, H. Bến Lức, T. Long An
ĐH

Đỗ Mỹ Hảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn 51m2 Nhà Mới 100% View Đông Nam Mát Vô Cùng, Tầng Đẹp, Giá 1.260 tỷ/căn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.