Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ 2PN 50m² chỉ 299 triệu vốn ban đầu | Ngân hàng hỗ trợ 70%

Ngày đăng: 14/09/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Bạn đang tìm căn hộ vừa ở vừa đầu tư với tài chính nhẹ nhàng? Chỉ cần 299 triệu là anh/chị đã sở hữu ngay căn hộ 2PN 1WC (50,4m²) trong khu compound cao cấp gần chợ Bình Chánh. Điểm nổi bật dự án: Quy mô 21.565m² 5 block, 20 tầng 2.048 căn hộ. Diện tích căn hộ linh hoạt: Studio 2PN + (32 60m²). Giá từ 1,1 - 2,1 tỷ. Tiện ích khép kín: 4 hồ bơi, gym, công viên, vườn BBQ, khu vui chơi trẻ em, spa & chăm sóc sức khỏe. Tháp Cielo (T1A) bàn giao Quý I/2027. Phương án tài chính thông minh: Thanh toán 20% (~299 triệu) để ký HĐMB. Ngân hàng Vietinbank hỗ trợ vay 70%, giải ngân nhiều đợt. Khách hàng chỉ cần thanh toán thêm 10% khi nhận nhà. Ân hạn gốc & lãi 24 tháng, chỉ bắt đầu trả góp khi nhận nhà. Ưu đãi mở bán tháng 9/2025: CK 11% trong tháng 9: Cộng thêm ưu đãi theo khu vực, độ tuổi, số lượng căn. Thanh toán vượt tiến độ: CK thêm đến 7%. Sự kiện đặc biệt: Tham quan nhà mẫu vào cuối tuần này, tặng quà & tư vấn tài chính trực tiếp. Liên hệ ngay để giữ căn đẹp, giá tốt nhất đợt mở bán đầu tiên.

Xem thêm

Liên hệ:

098 308 ****

Vị trí bản đồ

1,5 tỷ

2 PN, 1 WC
50.4 m²
29,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Destino Centro, Đ. Quốc lộ 1A, X. Mỹ Yên, H. Bến Lức, T. Long An
LK

Long Kim

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 2PN 50m² chỉ 299 triệu vốn ban đầu | Ngân hàng hỗ trợ 70% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.