Tin đăng đã hết hạn.

Sky Retreat Sở hữu ngay, đừng bỏ lỡ! Căn 2pn S1 - 24 - 15, 86,18 m2, giá chỉ 4,599 tỷ

Ngày đăng: 28/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Thông tin căn: Tầng 24, tòa S1 vị trí đẹp, tầm nhìn thoáng, hướng Đông Nam. Diện tích tim tường: 86,18 m² | Thông thủy: 79.83 m². Loại căn: 2 phòng ngủ thiết kế tối ưu công năng. Giá chỉ 4.599 tỷ (dành cho thanh toán sớm) đã gồm VAT & full nội thất cao cấp. Pháp lý minh bạch bàn giao tiêu chuẩn 5 sao. Tiện ích ngay dưới chân nhà: Bể bơi tràn bờ, công viên xanh mát, đường dạo ven hồ. Clubhouse, phòng gym, spa, khu vui chơi trẻ em. Hệ sinh thái xanh chuẩn Ecopark trong lành, an yên. Lợi thế nổi bật: Tầng cao hiếm, view bể bơi & cảnh quan nội khu cực đẹp. Số lượng căn tầng cao hạn chế giữ giá tốt theo thời gian. Ngay trung tâm phân khu Retreat kết nối nhanh mọi tiện ích. Liên hệ ngay để nhận hình ảnh, video thực tế & book lịch xem nhà sớm nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

096 801 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

4,6 tỷ

2 PN, 2 WC
86.18 m²
53,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Eco Retreat, Đ. Nguyễn Hữu Trí, X. Thạnh Phú, H. Bến Lức, T. Long An
HK

Hoàn Kiếm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sky Retreat Sở hữu ngay, đừng bỏ lỡ! Căn 2pn S1 - 24 - 15, 86,18 m2, giá chỉ 4,599 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.