Tin đăng đã hết hạn.

Chủ gửi bán lỗ căn hộ 2 PN thuộc dự án Destino Centro tháp T1B đang xây tới tầng 12, bán lỗ 100tr

Ngày đăng: 25/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chung cư Destino Centro tọa lạc tại Quốc lộ 1A, xã Mỹ Yên, Bến Lức, Long An, mang đến một không gian sống hiện đại và tiện nghi. Căn hộ có diện tích 55m2, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc các cặp đôi muốn tìm một nơi an cư lý tưởng. - Căn hộ 55m2 với thiết kế thông minh, tối ưu không gian sống. - Hướng cửa chính và ban công đều Đông Bắc, đón ánh sáng tự nhiên. - Giá bán 1,31 tỷ VND, chính chủ, không qua trung gian. - Pháp lý rõ ràng, hợp đồng mua bán đầy đủ. Destino Centro nổi bật với các tiện ích nội khu hiện đại, mang đến cho cư dân một cuộc sống thoải mái và tiện nghi. Xung quanh căn hộ có nhiều tiện ích như siêu thị Bách Hóa Xanh, công viên Gò Đen và các trường học như THCS Gò Đen và THPT Gò Đen, tạo điều kiện thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: Đặng Thanh Dung, 0979866660

Xem thêm

Liên hệ:

097 986 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,31 tỷ

2 PN
51 m²
25,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Destino Centro, Đ. Quốc lộ 1A, X. Mỹ Yên, H. Bến Lức, T. Long An
ĐD

Đặng Thanh Dung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ gửi bán lỗ căn hộ 2 PN thuộc dự án Destino Centro tháp T1B đang xây tới tầng 12, bán lỗ 100tr - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.