Tin đăng đã hết hạn.

101m2 3PN 2WC giá tốt toà S1, view nội khu - Biệt Thự Đảo, tầng đẹp, giá CĐT, CK đến 12%, 4.67 tỉ

Ngày đăng: 26/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Em Bách có căn hộ 3PN view hồ bơi nội khu S1. Phù hợp: 1. KH lớn tuổi thích ở tầng thấp. 2. KH mua khai thác cho Thuê. 3. KH cần giá tốt nhưng vẫn thích nội khu mát mẽ. Thông tin căn hộ: DT: 101m2 3PN 2WC - Căn góc. - Nội thất: Bàn giao cao cấp, máy lạnh âm trần, máy nước nóng. - Hướng: Đông Nam mát mẻ. Giá bán: 4,67 tỷ (đã VAt và PBT) - chưa trừ chiết khấu. Liên hệ Em Bách để nhận bảng giá và chi tiết căn hộ.

Xem thêm

Liên hệ:

094 350 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

4,67 tỷ

3 PN, 2 WC
101 m²
46,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Eco Retreat, Đ. Nguyễn Hữu Trí, X. Thạnh Phú, H. Bến Lức, T. Long An
BL

Bách Lưu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 101m2 3PN 2WC giá tốt toà S1, view nội khu - Biệt Thự Đảo, tầng đẹp, giá CĐT, CK đến 12%, 4.67 tỉ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.