Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ từ 299 triệu sở hữu ngay căn hộ Destino Centro mặt tiền Quốc Lộ 1A ưu đãi lên đến 11%

Ngày đăng: 13/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/20
Mô tả tin đăng

Căn hộ giá chỉ từ 1 tỷ/căn - gần chợ Bình Chánh. Cielo tháp có view hồ bơi đẹp nhất dự án - Giá Gốc Chủ đầu tư. Thanh toán chỉ 299 triệu nhận nhà. Ngân hàng Vietinbank hỗ trợ lên đến 70% giá trị căn hộ. Ân hạn gốc & hỗ trợ lãi suất 0% đến khi nhận nhà. Thanh toán linh hoạt 1%/tháng, ổn định trong 15 tháng. Vị trí đắc địa: Mặt tiền QL1A, kết nối nhanh đến TP. HCM qua các tuyến huyết mạch Nguyễn Văn Linh, Võ Văn Kiệt, Cao tốc Bến Lức Long Thành. Quy mô Dự án: - Tổng diện tích: 21.565 m. 2. - Gồm 5 block cao 20 tầng. - Tổng 2.048 căn hộ. Diện tích đa dạng: - Căn hộ Studio. - Căn hộ 1PN - 1WC. - Căn hộ 1PN + - 1WC: 48,67 m. 2. - Căn hộ 2PN - 1WC: 50,41 m. 2. - Căn hộ 2PN - 2WC: 56,16 m. 2. - Căn 2PN + - 2WC: 60,47 m. 2. Tổ hợp tiện ích nội khu đẳng cấp: Khu compound khép kín, lõi tiện ích hiện đại với 4 hồ bơi riêng, phòng gym, khu vui chơi trẻ em, vườn BBQ, khu chăm sóc sức khỏe, Đặc biệt có khu TTTM ăn uống & mua sắm, và Trường mầm non chuẩn Quốc Tế. Thời gian bàn giao dự kiến: Quý 1/2027. Pháp lý hoàn chỉnh - Sở hữu lâu dài. Booking ngay chỉ với 20 triệu (có hoàn lại) - nhận ngay ưu đãi lên đến 11% và suất căn đẹp!

Xem thêm

Liên hệ:

098 308 ****

Vị trí bản đồ

1,39 tỷ

2 PN, 1 WC
49.16 m²
28,28 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Destino Centro, Đ. Quốc lộ 1A, X. Mỹ Yên, H. Bến Lức, T. Long An
LK

Long Kim

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ từ 299 triệu sở hữu ngay căn hộ Destino Centro mặt tiền Quốc Lộ 1A ưu đãi lên đến 11% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.