Tin đăng đã hết hạn.

3 phòng ngủ vườn mây s1-08-08 mã căn siêu đẹp giá rẻ ngang 2pn sân vườn ( giá gốc không chênh )

Ngày đăng: 04/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

3 PHÒNG NGỦ VƯỜN MÂY S1-8-8 MÃ CĂN SIÊU ĐẸP GIÁ RẺ NGANG 2PN SÂN VƯỜN Phù hợp với khách hàng đầu tư - tối ưu hoá dòng tiền ; gia đình đa thế hệ nhưng hạn chế về ngân sách. Giá chỉ : 4.77 Tỉ Vốn tự có chỉ từ 1.16 tỉ Layout Căn hộ 08: 3PN 2WC Hướng nhà: Đông Nam Ban công: Tây Bắc Diện tích thông thủy : 99.9 m2 Diện tích tim tường : 109.4 m2 Ưu điểm Vị trí ngay căn góc - gần thang máy - di chuyển thuận tiện. 100% Không gian căn hộ có tầm view hướng ra sông - đón gió sông thoáng đãng 100% Phòng khách, phòng ngủ kính full từ sàn đến trần mở rộng tầm view và không gian thoáng đãng Căn góc sở hữu 2 tầm view vô cực đắt giá Hướng ban công TÂY BẮC - Hướng nắng chiều, view hoàng hôn lãng mạn. Được trang bị kính Low-E chống nóng- tiết kiệm năng lượng - thân thiện với môi trường Sở hữu Sky Retreat sở hữu x2 tiện ích Retreat - Tiện ích all-in-one - Mọi tiện ích dưới chân nhà của bạn

Xem thêm

Liên hệ:

083 822 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

4,77 tỷ

3 PN, 2 WC
110 m²
43,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Eco Retreat, Đ. Nguyễn Hữu Trí, X. Thạnh Phú, H. Bến Lức, T. Long An
DN

Duy Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 3 phòng ngủ vườn mây s1-08-08 mã căn siêu đẹp giá rẻ ngang 2pn sân vườn ( giá gốc không chênh ) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.