Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp ch ehome southgate full nt xin 51 m2 giá 1.360 tỷ view nt cực đẹp, thoáng, mát.

Ngày đăng: 05/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cần bán căn hộ Ehome Southgate - Vị trí: Phân khu Southgate, khu đô thị Waterpoint. - Diện tích: 51m², thiết kế 1PN +, 1WC. - Giá bán: 1.360tỷ full NT đẹp như hình, xách vali vào ở ngay - View Đông Nam - nội khu cực đẹp, mát mẻ - Đã có sổ hồng. - Bàn giao: Hoàn thiện cơ bản chủ đầu tư, tủ bếp dưới, bếp điện từ hông ngoại, bồn rửa, wc thiết bị đầy đủ, hệ thống đèn chiếu sáng,... - Nhà sẵn, sổ sẵn, công chứng sang tên ngay. - Tiện ích nội khu: Hồ bơi, phòng gym, yoga, phòng SHCĐ, sân bóng rổ, khu vui chơi trẻ em, - Nhà sẵn, nhận nhà ở ngay, hoặc khai thác cho thuê. Liên hệ: Mrs. Thu Thảo - Sàn Nam Long hỗ trợ thực tế.

Xem thêm

Liên hệ:

098 762 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

1,36 tỷ

2 PN, 1 WC
51 m²
26,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
EHome Southgate Long An, Đ. Tỉnh lộ 830, Tt. Bến Lức, H. Bến Lức, T. Long An
LT

Lương Thị Thu Thảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp ch ehome southgate full nt xin 51 m2 giá 1.360 tỷ view nt cực đẹp, thoáng, mát. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.