Tin đăng đã hết hạn.

Solaria Rise chỉ cần 450 triệu thanh toán ban đầu, bạn đã có thể sở hữu tại khu đô thị Waterpoint

Ngày đăng: 10/08/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bạn không mua căn hộ, bạn đang chọn một phong cách sống đẳng cấp giữa lòng đô thị xanh Waterpoint Khu đô thị ven sông chuẩn quốc tế 355ha đã hình thành và vận hành, Cộng đồng dân cư hiện hữu văn minh cư dân đã về ở đông đúc, tiện ích hoạt động đầy đủ Tiện ích nội khu đỉnh cao sẵn có: *Bến du thuyền Harbour và quảng trường trung tâm *Công viên 25ha, đường dạo bộ, hồ cảnh quan *Hồ bơi tràn, khu thể thao đa năng, sân tennis *Shophouse, cửa hàng tiện lợi, café, dịch vụ nội khu *Trường học, khu vui chơi trẻ em, an ninh 24/7 Căn hộ Solaria Sise với thiết kế từ 9-18 tầng diện tích từ 32m2 đến 150m2 đa dạng lựa chọn cho khách hàng: Căn hộ với 3 mặt view cực phẩm: *View vịnh du thuyền *View biệt thự compound *View công viên trung tâm **Thanh toán trước 450 triệu, phần còn lại trả chậm theo tiến độ **Hỗ trợ vay tới 70% linh hoạt tài chính, dễ dàng sở hữu Sở hữu toàn bộ hệ thống tiện ích đẳng cấp tại Waterpoint **Booking trực tiếp chủ đầu tư số lượng giới hạn Đăng ký booking ngay hôm nay LH: 0901459445

Xem thêm

Liên hệ:

090 145 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

1,5 tỷ

38 m²
39,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Park Village – Waterpoint, Đ. Tỉnh lộ 830, Tt. Bến Lức, H. Bến Lức, T. Long An
NH

Nguyễn Thị Hồng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Solaria Rise chỉ cần 450 triệu thanh toán ban đầu, bạn đã có thể sở hữu tại khu đô thị Waterpoint - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.