Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC mặt tiền QL1A cách Q1, Phú Mỹ Hưng 25 phút. Trả trước 280tr nhận nhà

Ngày đăng: 29/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Chung cư Destino Centro tọa lạc ở Quốc Lộ 1A, xã Mỹ Yên, Huyện Bến Lức, Long An. Với thiết kế hiện đại, căn hộ này sở hữu 2PN, 1WC, và nội thất cơ bản, sẵn sàng để vào ở ngay. Diện tích 49m2, perfect cho những ai đang tìm kiếm không gian sống thoải mái. Căn hộ này có giá 1,4 tỷ VND, rất hợp lý cho một không gian sống tiện nghi với: - Thiết kế thông minh, tối ưu công năng. - Ánh sáng tự nhiên tràn ngập. - Lưu thông không khí tốt. Thông tin thêm về dự án: - Vị trí: Quốc Lộ 1A, xã Mỹ Yên, huyện Bến Lức, Long An. - Chủ đầu tư: Công ty Cổ phần Bất động sản Sea Holdings. - Tiện ích: 3 hồ bơi lớn, công viên ven sông, công viên nước, phố đi bộ, trung tâm thể thao đa năng, khu spa, chợ nội đô, trường học quốc tế, không gian sống hài hòa với thiên nhiên. Gần các tiện ích như: - Cách trường THCS Gò Đen 2km. - Cách chợ Gò Đen cũ 2km. - Cách siêu thị Bách Hóa Xanh 2km. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Nguyễn Thị Đài, 0909253003

Xem thêm

Liên hệ:

090 925 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây

Vị trí bản đồ

1,4 tỷ

2 PN, 1 WC
49 m²
28,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây
Địa chỉ
Destino Centro, Đ. Quốc lộ 1A, X. Mỹ Yên, H. Bến Lức, T. Long An

Nguyễn Thị Đài

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC mặt tiền QL1A cách Q1, Phú Mỹ Hưng 25 phút. Trả trước 280tr nhận nhà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.