Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn studio tháp Cielo, thanh toán chỉ 1%/tháng

Ngày đăng: 29/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Mặt tiền Quốc lộ 1A, ngay trung tâm hành chính Bến Lức. Kết nối TP. HCM chỉ 30 phút qua cao tốc Bến Lức Long Thành. Tổng quan dự án: Quy mô: Hơn 2.000 căn hộ. Diện tích: 32 - 62m2. Pháp lý: Sổ hồng riêng từng căn sở hữu lâu dài. Thiết kế hiện đại, tối ưu không gian và ánh sáng. Tiện ích nội khu cao cấp: Trung tâm thương mại. Hồ bơi, gym, công viên, sân chơi trẻ em. Trường học, nhà trẻ, bãi đậu xe thông minh. Thanh toán linh hoạt theo tiến độ chỉ 1%/tháng. Cơ hội đầu tư an cư lý tưởng tại trung tâm đô thị vệ tinh TP. HCM. Liên hệ: 0363042880 để nhận thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

036 304 ****

Vị trí bản đồ

1,05 tỷ

1 PN, 1 WC
32 m²
32,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Destino Centro, Đ. Quốc lộ 1A, X. Mỹ Yên, H. Bến Lức, T. Long An
TM

Trương Minh Mẫn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn studio tháp Cielo, thanh toán chỉ 1%/tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.