Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ sân vườn 3PN Xinh đẹp Eco Retreat

Ngày đăng: 21/07/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ 3PN sân vườn Sky Retreat Residences. Mã căn: S2.24.05A | Diện tích: 99.34m2 | Hướng: Tây Nam. Giá chỉ: 4,91 tỷ. Thiết kế 3 phòng ngủ 2 WC, tối ưu công năng, thoáng mát tự nhiên. Vị trí đẹp trong khu đô thị sinh thái đẳng cấp. View xanh mát không gian sống chuẩn nghỉ dưỡng. Chính sách ưu đãi hấp dẫn: Thanh toán chỉ 25% đến khi nhận nhà. Hỗ trợ lãi suất lên tới 70% giá trị căn hộ. Miễn lãi & gốc đến 30 tháng. Chiết khấu lên tới 10%khi thanh toán sớm và thanh toán nhanh. Tặng thêm chiết khấu 1% cho khách hàng đã sở hữu BĐS Ecopark. Liên hệ ngay: 0988566884 Để sở hữu căn hộ xanh sống nghỉ dưỡng mỗi ngày!

Xem thêm

Liên hệ:

098 856 ****

Vị trí bản đồ

4,91 tỷ

3 PN, 2 WC
99.34 m²
49,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Eco Retreat, Đ. Nguyễn Hữu Trí, X. Thạnh Phú, H. Bến Lức, T. Long An
LT

Le Minh Tuyet

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ sân vườn 3PN Xinh đẹp Eco Retreat - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.