Tin đăng đã hết hạn.

Bán chung cư 1PN + (51m2) Ehome Bến Lức trong khu đô thị Waterpoint Nam Long, 8/2025 CĐT bàn giao

Ngày đăng: 29/05/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ Ehome Southgate 1PN. Diện tích: 51m². Thiết kế: 1 phòng ngủ, 1 WC. Tầng 10. Ngân hàng hỗ trợ vay 65%. Dự kiến nhận nhà tháng 8 - 2025. Miễn phí 2 năm phí quản lý, miễn phí tiện ích Country club 2 năm (hồ bơi Olympic, sân tennis, bóng đá) miễn phí xe bus 2 năm. Giá bán: 1,32 tỷ. Nội thất bàn giao cơ bản của chủ đầu tư. Vị trí: Ehomes Southgate. Nằm trong đại đô thị Waterpoint thành phố bên sông - gồm biệt thự - dinh thự, shophouse nhà phố. Tiện ích nội khu đầy đủ: Công viên, hồ bơi, shophouse, siêu thị, trường học quốc tế EMASI đã đi vào hoạt động, tuyến xe buýt phục vụ cư dân... Căn hộ thích hợp ở hoặc đầu tư cho thuê. Pháp lý đầy đủ sang tên nhanh chóng.

Xem thêm

Liên hệ:

097 449 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

1,32 tỷ

1 PN, 1 WC
51 m²
25,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
EHome Southgate Long An, Đ. Tỉnh lộ 830, Tt. Bến Lức, H. Bến Lức, T. Long An
NP

Nguyen Phong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán chung cư 1PN + (51m2) Ehome Bến Lức trong khu đô thị Waterpoint Nam Long, 8/2025 CĐT bàn giao - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.