Tin đăng đã hết hạn.

Destino Centro - Sở hữu căn hộ chuẩn resort liền kề TP. HCM mặt tiền QL1A

Ngày đăng: 15/05/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Destino Centro - Căn hộ an cư gần Sài Gòn, giá vừa túi tiền, tiện nghi đầy đủ.
Ngay mặt tiền QL1A Mỹ Yên, Bến Lức, chạy 30 phút là tới Phú Mỹ Hưng, Quận 1.
Căn hộ diện tích 44 - 56m², thiết kế hiện đại, có căn 1PN đến 2PN phù hợp cho vợ chồng trẻ, gia đình nhỏ.
Mỗi block cao 20 tầng, 2 tầng hầm gửi xe rộng rãi, 1 tầng làm TTTM
Tiện ích xịn xò: 4 hồ bơi, gym, spa, sân vườn, khu BBQ, trường mầm non nội khu, an ninh 24/7.
Chỉ cần thanh toán 15%, phần còn lại góp dần trong 2 năm có ngân hàng hỗ trợ (Vietinbank, OceanBank).
Bàn giao hoàn thiện cơ bản - chìa khóa trao tay
Bàn giao dự kiến: Quý 4/2027
Gọi em ngay để được dẫn đi xem thực tế căn mẫu dự án

Xem thêm

Liên hệ:

070 542 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

1,28 tỷ

2 PN, 2 WC
46 m²
27,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Destino Centro, Đ. Quốc lộ 1A, X. Mỹ Yên, H. Bến Lức, T. Long An
HT

Hà Thùy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Destino Centro - Sở hữu căn hộ chuẩn resort liền kề TP. HCM mặt tiền QL1A - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.