Tin đăng đã hết hạn.

Nhà ở xã hội TP.HCM 863tr, mặt tiền Quốc Lộ 13

Ngày đăng: 29/09/2025

4.3
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Trả trước 258 triệu (30% giá trị căn hộ). Lương 8 triệu tụi mình chính thức sở hữu nhà riêng". Tổ ấm cao cấp cách Landmark 81 ~ 45 phút, đầy đủ trường học, trung tâm thương mại, công viên dưới nhà! Chốn an cư cả nhà cùng "mê" Không phải "trông con bằng ipad, tivi" vì dưới nhà là những tiện ích dành cho trẻ, chơi hoài không chán. Ba mẹ có không gian nghỉ ngơi, tập thể thao, dạo công viên, ucf Tầng 15,.. Sau ngày dài "cống hiến" ở văn phòng, nhà máy. Và tất cả những tiện ích cần thiết đều gần nhà: Trung tâm thương mại, siêu thị, trường học, bệnh viện,.. Pháp lý chuẩn chỉnh - Cầm hộ khẩu TP HCM chắc tay, vừa hay tăng giá đều nhờ hạ tầng đang hoàn thiện 35 phút từ NOXH vào trung tâm TP. HCM nhờ hưởng lợi trực tiếp từ mặt tiền tuyến QL13 mở rộng. Căn 2PN - 863triệu kèm nội thất cơ bản - thanh toán 30%; 2026 nhận nhà. Ngân hàng cho vay đến 70%, HTLS trong 1 năm & Ân hạn nợ gốc 2 năm. Click [NHẬN BÁO GIÁ] em đặt lịch tham quan nhà mẫu & gửi giỏ hàng cho mình tham khảo nhé! Hotline hỗ trợ 24/7: 0978627859

Xem thêm

Liên hệ:

097 862 ****

Vị trí bản đồ

858,8 triệu

40 m²
21,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Unico Thăng Long, P. Tân Định, Tx. Bến Cát, T. Bình Dương
HP

Hơn Phạm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà ở xã hội TP.HCM 863tr, mặt tiền Quốc Lộ 13 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.