Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư Dragon City, 4,6 tỷ, 104m2, 3PN + 2WC, nội thất đầy đủ

Ngày đăng: 22/04/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Dragon City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh, diện tích 104m2, được thiết kế với 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm, mang lại không gian sống thoải mái và tiện nghi. Căn hộ được trang bị đầy đủ nội thất như điều hòa, giường, tủ lạnh, phục vụ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.

Căn hộ có hướng cửa chính Đông Bắc và ban công hướng Tây, phù hợp với phong thủy, mang lại không khí thoáng đãng và ánh sáng tự nhiên. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho người sở hữu.

Ngoài ra, căn hộ nằm trong khu vực phát triển, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày với nhiều tiện ích xung quanh. Cách trường tiểu học Tạ Uyên, trường THCS Lê Thành Công, và trường mầm non Midori Dragon Hill chỉ khoảng 2km. Gần siêu thị Bách Hóa Xanh tại 42 Lê Văn Lương và 946 Lê Văn Lương, giúp việc mua sắm trở nên dễ dàng hơn.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết về căn hộ này qua Bùi Như Ngọc tại số điện thoại 0906968363. Để xem thực tế, hoặc tham khảo nhiều hơn căn hộ khác cùng dự án.

Xem thêm

Liên hệ:

090 696 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

4,6 tỷ

3 PN, 2 WC
104 m²
44,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Dragon City, Đ. ĐT 749C, Tt. Lai Uyên, H. Bàu Bàng, T. Bình Dương
NB

NGỌC BÙI

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư Dragon City, 4,6 tỷ, 104m2, 3PN + 2WC, nội thất đầy đủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.