Bán căn 2PN 66,8m2 nội thất cơ bản duy nhất tại Green Stars - 234 Phạm Văn Đồng. Giá 5,x tỷ

Ngày đăng: 22/05/2026

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chủ nhà thiện chí nhượng lại căn hộ 2PN nội thất cơ bản như hình - Diện tích 66,8m2 - Thiết kế 2n2vs, 1 khách, 1 bếp, 1 logia - Ưu điểm: về tự thiết kế nội thất theo ý mình Tài chính 5,x tỷ LH e xem nhà 0852323679call/zalo)

Xem thêm

Liên hệ:

085 232 ****

Vị trí bản đồ

5,8 tỷ

2 PN, 2 WC
66.8 m²
86,83 triệu/m²

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn 2PN 66,8m2 nội thất cơ bản duy nhất tại Green Stars - 234 Phạm Văn Đồng. Giá 5,x tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.