Hạ giá bán Căn 2 ngủ 77m đẹp View Hồ TP Giao Lưu tòa HH Epic Home

Ngày đăng: 22/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

+, KĐT Thành Phố Giao Lưu, tòa HH Thái Hà Constrexim view hồ triệu $ +, Căn hộ 2n2vs, đẹp, thoáng mát +, DT 77m2, Giá 6.86 tỷ. LH 0934439122

Xem thêm

Liên hệ:

093 443 ****

Vị trí bản đồ

6,87 tỷ

2 PN, 2 WC
77 m²
89,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Nhà ở cho cán bộ chiến sỹ Bộ công an (Epic’s Home), Đ. Phạm Văn Đồng, P. Cổ Nhuế 2, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
ĐT

Đỗ Tuyến

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Hạ giá bán Căn 2 ngủ 77m đẹp View Hồ TP Giao Lưu tòa HH Epic Home - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.