Cực phẩm An Bình City! Căn góc 114m2 - Tặng liền tay slot ô tô - Nội thất sang xịn mịn

Ngày đăng: 21/05/2026

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn hiếm trên thị trường phù hợp khách mua ở thực, gia đình cần không gian rộng rãi, thoáng mát! Diện tích: 114m² thiết kế 3 phòng ngủ rộng Căn góc tất cả các phòng đều thoáng, nhiều ánh sáng tự nhiên Ban công hướng Bắc mát quanh năm, không lo nắng gắt -Full nội thất,sẵn sổ đỏ *Có sẵn slot ô tô lợi thế lớn tại An Bình City Không gian sống yên tĩnh, trong lành Phù hợp gia đình nhiều thế hệ hoặc có trẻ nhỏ Khu đô thị đầy đủ tiện ích: hồ điều hòa, công viên, siêu thị, gym... Vị trí thuận tiện, di chuyển nhanh ra các trục đường lớn - Liên hệ e Chiến: 0353886776để xem trực tiếp căn hộ

Xem thêm

Liên hệ:

035 388 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

13,13 tỷ

3 PN, 2 WC
114 m²
115,18 triệu/m²

Chính chủ

* Lưu ý: Bài viết Cực phẩm An Bình City! Căn góc 114m2 - Tặng liền tay slot ô tô - Nội thất sang xịn mịn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.