Chính chủ cần tiền bán nhanh căn hộ 3pn rất đẹp hướng mát đông nam

Ngày đăng: 21/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

- Chủ nhà thiện chí - Căn hộ 3pn: 125m2 thông thuỷ - Hướng Cả Đông Nam lẫn Tây Bắc view 1 vòng - Giá bán: 17,4 tỷ có thương lượng - liên hệ xem nhà: 0979,857,516

Xem thêm

Liên hệ:

097 985 ****

Vị trí bản đồ

17,4 tỷ

125 m²
139,2 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Kosmo Tây Hồ, Đ. Xuân La, P. Xuân Tảo, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
HT

Hoang Thanh Thien

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần tiền bán nhanh căn hộ 3pn rất đẹp hướng mát đông nam - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.