Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư đẹp, nhiều tiện ích tại Goldmark City, 10,1 tỷ, 130m2

Ngày đăng: 06/10/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư tại Goldmark City, Hồ Tùng Mậu, Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội với diện tích 130m2, 3PN, 2WC. - Giá bán: 10,1 tỷ VND. - Nội thất đầy đủ, tiện nghi, sẵn sàng sử dụng. - Hướng cửa chính: Tây, hướng ban công: Nam. - Pháp lý đầy đủ. - Trang bị điều hòa, giường, tủ lạnh... - Căn hộ nằm trong khu vực an ninh, tiện lợi cho cuộc sống hàng ngày. - Cách trường học, siêu thị, bệnh viện và công viên chỉ 2km. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: Trần Nguyên 0976647345

Xem thêm

Liên hệ:

097 664 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

10,1 tỷ

3 PN, 2 WC
130 m²
77,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây
Địa chỉ
Goldmark City, Đ. Hồ Tùng Mậu, P. Phú Diễn, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
Hw

Hà watch

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư đẹp, nhiều tiện ích tại Goldmark City, 10,1 tỷ, 130m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.