Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 4PN + 3VS hiếm tại DA Jade Squade DT 154m2 view công viên, ban công hướng Đông, giá 99tr/m2

Ngày đăng: 02/10/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Bán căn 4PN view vườn hoa công viên đẹp nhất dự án Jade Square - Phạm Văn Đồng. Dự án nằm ngay gần Ngoại Giao Đoàn, KĐT Ciputra và gần công viên Hòa Bình. Chiết khấu mua sớm 3% giữ nguyên. Liên hệ ngay để được tư vấn căn tầng đẹp nhất: 0971366724 * Mô tả căn hộ: - Thiết kế căn góc 4PN siêu đẹp, tối ưu không gian 4PN + 3VS. - Hướng mát ban công Đông và Bắc. - Giá bán chỉ 99tr/m2. - View trực tiếp vườn hoa. - Bàn giao full nội thất liền tường cao cấp. - Số lượng toàn dự án 12 căn duy nhất. Liên hệ em Hà nhận thông tin: 0971366724 xem nhà mẫu. * Tổng quan dự án: - Tên dự án: Jade Square Cổ Nhuế. - Vị trí dự án: KĐT Bắc Cổ Nhuế, Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội. - Chủ đầu tư: Cty Cổ phần BĐS JS - phát triển bởi Infinity Group. - Quy mô dự án: + Giai đoạn 1: 6.8ha gồm 5 tòa HH1,2,3 và CT1, 2 cao 26 tầng (2 tầng TTTM, 1 tầng kỹ thuật, 3 tầng hầm); tổng 1.275 căn. + Giai đoạn 2: 2.1ha chưa triển khai. - Mật độ xây dựng 39%, 249 căn/tòa. * Chính sách bán hàng dự kiến dự án Jade Square: - Booking sớm được chiết khấu 3%. - Thanh toán sớm được chiết khấu 10%. - Hỗ trợ lãi suất 0% trong 2 năm, ân hạn nợ gốc 5 năm. - Thanh toán theo tiến độ, mỗi đợt chỉ 5 - 10%. Tiện ích nội khu (45 + ): Quảng trường, thác nước, bể bơi, sân thể thao. Công viên, trường học, khu máy tập. Nhà hàng, café, thư viện, phòng chơi, gym, yoga. Khu check - in, đài quan sát, sky garden, BBQ, vườn thiền. Hệ tiện ích ngoại khu. Giáo dục: Gần nhiều trường từ mầm non đến đại học. Y tế: BV Nam Thăng Long, Phương Đông, Việt Nhật, Bệnh viện mặt trời của SunGroup... Mua sắm: Lotte Tây Hồ, Vincom Bắc Từ Liêm, Mega Market. Công nghệ: Gần Samsung R&D... Công viên, hồ nước: Công viên Hòa Bình, Ngoại Giao Đoàn, Hồ Tây... Liên hệ em Hà xem thông tin và nhà mẫu: 0971366724.

Xem thêm

Liên hệ:

097 136 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Căn góc, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

15,25 tỷ

4 PN, 3 WC
154 m²
99,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Jade Square, P. Xuân Đỉnh, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
0

0971366724

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 4PN + 3VS hiếm tại DA Jade Squade DT 154m2 view công viên, ban công hướng Đông, giá 99tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.