Tin đăng đã hết hạn.

Quỹ căn jade square 2-3pn đầu tư giá tốt, tầng đẹp. lh: 0917673366

Ngày đăng: 29/09/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Quỹ căn Jade Square 2-3PN giá tốt, trực tiếp chủ đầu tư, tầng đẹp Bảng hàng kèm theo hình LH: 0917673366

Xem thêm

Liên hệ:

091 767 ****

Vị trí bản đồ

8,34 tỷ

72 m²
115,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Jade Square, P. Xuân Đỉnh, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NA

Nguyễn Thị Lan Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Quỹ căn jade square 2-3pn đầu tư giá tốt, tầng đẹp. lh: 0917673366 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.