Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn hộ chung cư đẹp tại Phạm Văn Đồng, 5,86 tỷ, 70m2, đầy đủ tiện ích

Ngày đăng: 25/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Thành Phố Giao Lưu mang đến không gian sống lý tưởng cho những ai yêu thích sự tiện nghi và hiện đại. + Diện tích 70m2, thiết kế hợp lý với 2PN và 2WC, không gian thoáng đãng. + Nội thất đầy đủ, sẵn sàng cho cuộc sống ngay khi chuyển vào. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người sở hữu. + Phong thủy tốt, tạo cảm giác thoải mái và an lành cho gia đình. Địa điểm tiện ích xung quanh + Gần các công viên lớn như công viên Starlake Tây Hồ Tây, công viên Hòa Bình, công viên Hồ An Bình. + Hệ thống trường học chất lượng, bao gồm WBS Training, trung tâm tiếng Nhật Kosei, Tata English. + Dễ dàng tiếp cận các bệnh viện như Bệnh viện Nam Thăng Long, Bệnh viện Mặt Trời - Sun Group International Hospital. Chi tiết dự án + Dự án Thành Phố Giao Lưu tọa lạc tại Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội. + Tổng diện tích dự án lên đến 953.337m2, bao gồm nhà cao tầng, liền kề, shophouse, biệt thự và nhà vườn. + Thiết kế hiện đại, hài hòa với cảnh quan đô thị, bao gồm các tiện ích như khu vui chơi giải trí, khu thể thao, hồ nước 15 ha, trung tâm thương mại cao cấp. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết về căn hộ này qua số điện thoại 0963088988 hoặc liên hệ với E Trang.

Xem thêm

Liên hệ:

096 308 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

5,86 tỷ

2 PN, 2 WC
70 m²
83,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu đô thị Thành phố Giao Lưu, Đ. Phạm Văn Đồng, P. Cổ Nhuế 1, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
ET

E Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn hộ chung cư đẹp tại Phạm Văn Đồng, 5,86 tỷ, 70m2, đầy đủ tiện ích - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.