Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn Hộ 2PN 2WC Tại Green Stars, 6,15 tỷ, 68m2, Q.Bắc Từ Liêm, HN, Giá Siêu Hời, View Đẹp

Ngày đăng: 28/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tọa lạc tại Green Stars, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội, với diện tích 68m2 và giá bán 6,15 tỷ VND. - Căn hộ 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc đầu tư. - Nội thất đầy đủ với các trang thiết bị như điều hòa, giường, tủ lạnh. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho người sở hữu. - Địa điểm tiện ích xung quanh + Gần công viên Hồ An Bình, Công viên Hòa Bình. + Siêu thị Winmart+, Siêu thị Điện máy Pico 173 Xuân Thủy. + Các trường học như Học viện Tư pháp, Trường Mầm non Mai Dịch, Trường Đại học Ngoại ngữ - ĐHQGHN. + Bệnh viện Mắt Ánh Sáng gần đó. - Giới thiệu thêm về dự án + Dự án Green Stars nằm trong khu đô thị Thành phố Giao lưu, địa chỉ số 232 Phạm Văn Đồng, Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội. + Dự án được đầu tư với quy mô lớn, bao gồm 7 tòa tháp. + Thiết kế hiện đại với tiện ích như hồ điều hòa 18ha, công viên cây xanh, hệ thống trường học liên cấp, siêu thị Metro và trung tâm thương mại. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Vũ Duy Thiện 0769996996

Xem thêm

Liên hệ:

076 999 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

6,15 tỷ

2 PN, 2 WC
68 m²
90,44 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn Hộ 2PN 2WC Tại Green Stars, 6,15 tỷ, 68m2, Q.Bắc Từ Liêm, HN, Giá Siêu Hời, View Đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.