Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn hộ 3PN, 2WC, tại Tòa N04B - T1 Ngoại Giao Đoàn, 12,3 tỷ, 129m2, view đẹp

Ngày đăng: 27/09/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư tại N04B Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội. Căn hộ có diện tích 129m2 với thiết kế hiện đại, rất phù hợp cho gia đình. + 3 phòng ngủ rộng rãi, thoáng mát. + 2 phòng tắm hiện đại. + Nội thất cơ bản, bao gồm điều hòa, tủ lạnh... Giá bán căn hộ là 12,3 tỷ VND, pháp lý đầy đủ. Căn hộ nằm trong khu vực an ninh, yên tĩnh, lý tưởng để sinh sống. Ngoài ra, căn hộ còn gần nhiều tiện ích như cách trường học Tata English khoảng 1km, cách siêu thị và chợ khoảng 1,5km, và cách công viên Hòa Bình khoảng 2km. Vui lòng liên hệ Vũ Thị Hằng qua số điện thoại 0984194059 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

098 419 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

12,3 tỷ

3 PN, 2 WC
129 m²
95,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư N04B Ngoại Giao Đoàn, P. Xuân Đỉnh, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
0

0984194059

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn hộ 3PN, 2WC, tại Tòa N04B - T1 Ngoại Giao Đoàn, 12,3 tỷ, 129m2, view đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.