Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC H9-CT1 Starlake, 13,8 tỷ, 113,2m2, đẹp nhiều tiện ích tại Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Ngày đăng: 23/09/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư H9 - CT1 Starlake tại Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội. Giá bán hấp dẫn 13,8 tỷ VND. Diện tích rộng rãi 113,2m2, lý tưởng cho gia đình. Thiết kế hiện đại, không gian sống thoải mái và tiện nghi. Gần các bệnh viện như bệnh viện mắt Ánh Sáng, bệnh viện E. Tiện ích gần công viên Hòa Bình, công viên Hồ An Bình, công viên Starlake Tây Hồ Tây. Mua sắm dễ dàng với Winmart + gần đó. Hệ thống giáo dục chất lượng với Trường Đại học Ngoại ngữ - ĐHQGHN và Học Viện Tư Pháp. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Bùi Tâm, 0985274441

Xem thêm

Liên hệ:

098 527 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

13,8 tỷ

113.2 m²
121,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư H9-CT1 Starlake, P. Cổ Nhuế 1, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
BT

Bùi Tâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC H9-CT1 Starlake, 13,8 tỷ, 113,2m2, đẹp nhiều tiện ích tại Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.