Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp CC Goldmark City 10,703 triệu, 139m2, 3PN, 2WC, Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, HN

Ngày đăng: 21/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Goldmark City tọa lạc tại Hồ Tùng Mậu, Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội, với diện tích rộng rãi 139m2. Căn hộ được thiết kế hiện đại với 3PN + 2WC, phù hợp cho gia đình hoặc nhóm bạn. Đặc biệt, căn hộ đã được trang bị nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, giường, tủ lạnh,... Điểm nhấn: - Căn hộ có cửa chính hướng Đông Bắc và ban công hướng Tây Nam, mang lại ánh sáng tự nhiên và không khí thoáng đãng. - Giá bán 10,703 triệu VND, pháp lý đầy đủ. Vị trí căn hộ cũng rất thuận tiện, gần các tiện ích như: + Gần trường học: trường mầm non Mai Dịch, trường Đại học Ngoại ngữ - ĐHQGHN. + Gần chợ/siêu thị: Siêu thị Thành Đô. + Có công viên: Công viên Hồ An Bình TP Giao Lưu. + Gần bệnh viện: Bệnh viện Quốc tế Dolife, Bệnh viện Thể thao Việt Nam, Bệnh viện 19 - 8 Bộ Công an. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ này qua số điện thoại 0988898888 hoặc gặp Hiếu.

Xem thêm

Liên hệ:

098 889 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

10,7 tỷ

3 PN, 2 WC
139 m²
76,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Goldmark City, Đ. Hồ Tùng Mậu, P. Phú Diễn, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
0

0988898888

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp CC Goldmark City 10,703 triệu, 139m2, 3PN, 2WC, Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, HN - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.