Tin đăng đã hết hạn.

Tên dự án: Jade Square (Quảng trường Ngọc Bích) Jade Square + 3

Ngày đăng: 12/09/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Tên dự án: Jade Square. Chủ đầu tư: Liên danh Công ty CP Bất động sản JS & Công ty CP Đầu tư Xây dựng Bạch Đằng TMC. Đơn vị thiết kế: NKB Archi (Pháp) nổi tiếng với các dự án hiện đại, thân thiện thiên nhiên. Đơn vị quản lý vận hành: Savills Việt Nam thương hiệu uy tín quốc tế trong quản lý bất động sản. Vị trí: Khu đô thị Bắc Cổ Nhuế Chèm, Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội. Quy mô: ~6,6 ha (giai đoạn 1). Loại hình phát triển: Căn hộ chung cư cao cấp, biệt thự, liền kề, shophouse. Tổng số căn hộ: ~747 căn hộ cao tầng + hàng trăm căn thấp tầng. Sở hữu: Lâu dài.

Xem thêm

Liên hệ:

096 485 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

7,43 tỷ

75 m²
99,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Jade Square, P. Xuân Đỉnh, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
ÁH

Ánh Hồng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tên dự án: Jade Square (Quảng trường Ngọc Bích) Jade Square + 3 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.