Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC Goldmark City, Hồ Tùng Mậu, Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, 6,3 tỷ, 68m2, view đẹp, nhiều tiện ích

Ngày đăng: 15/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán CC Goldmark City, Hồ Tùng Mậu, Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, 6,3 tỷ, 68m2, view đẹp, nhiều tiện ích Goldmark City, tọa lạc tại Hồ Tùng Mậu, Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội, là một căn hộ chung cư lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại. - Căn hộ 68m2 với 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, hướng cửa chính Đông Bắc và ban công Tây Nam. - Nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường... - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Gần bệnh viện 19 - 8 Bộ Công An, bệnh viện Thể Thao Việt Nam và bệnh viện Quốc Tế Dolife. - Siêu thị Thành Đô chỉ cách vài phút đi bộ. - Công viên Hồ An Bình và TP Giao Lưu là nơi lý tưởng cho những buổi dạo chơi. - Các trường đại học và trường mầm non nằm trong khu vực, thuận tiện cho việc học tập của con cái. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0344281219 và gặp Nguyễn Thị Thu Hiền. Cơ hội không thể bỏ lỡ!

Xem thêm

Liên hệ:

034 428 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

6,3 tỷ

2 PN, 2 WC
68 m²
92,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Goldmark City, Đ. Hồ Tùng Mậu, P. Phú Diễn, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Thị Thu Hiền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC Goldmark City, Hồ Tùng Mậu, Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, 6,3 tỷ, 68m2, view đẹp, nhiều tiện ích - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.