Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC 3PN ở N01-T6 Ngoại Giao Đoàn, 14 tỷ VND, 103m2, hàng hot tòa VIP

Ngày đăng: 10/09/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

N01-T6 Ngoại Giao Đoàn, Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, là nơi không thể bỏ qua cho những ai đang tìm kiếm một căn hộ đỉnh cao. Căn hộ này có diện tích 103m2 với 3PN, 2WC, tòa VIP 45 tầng nổi 3 tầng hầm. Nội thất full, hướng cửa chính Bắc, ban công Nam, mang lại không gian sống thoải mái và tiện nghi. Giá chỉ 14 tỷ VND cho một không gian sống đẳng cấp, phù hợp với phong cách sống hiện đại. Căn hộ được thiết kế mở, tạo cảm giác rộng rãi, thoáng mát. Phong thủy tại đây cũng rất tốt, giúp gia chủ luôn gặp may mắn và tài lộc. Cuộc sống ở đây sẽ là một trải nghiệm tuyệt vời cho những ai yêu thích sự năng động và tiện lợi. Địa điểm xung quanh + Bệnh viện: Bệnh viện Tim Hà Nội - cơ sở 2, Bệnh viện Mặt Trời - Sun Group International Hospital, Bệnh viện Mắt Ánh Sáng + Công viên: Công viên Hòa Bình, Công viên Starlake Tây Hồ Tây + Siêu thị: Winmart+ + Trường học: WBS Training Vietnam Company Limited, Trường Tiểu Học - THCS Pascal, Trường Song Ngữ Quốc Tế Hanoi Academy Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem căn hộ này qua 0974584721 với Nguyễn Đức Ngọc. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu không gian sống lý tưởng này!

Xem thêm

Liên hệ:

097 458 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

14 tỷ

3 PN, 2 WC
103 m²
135,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Han Jardin (N01 T6-T7 Ngoại Giao Đoàn), Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NN

Nguyễn Đức Ngọc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC 3PN ở N01-T6 Ngoại Giao Đoàn, 14 tỷ VND, 103m2, hàng hot tòa VIP - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.