Tin đăng đã hết hạn.

Ưu đãi căn hộ 2pn ngoại giao đoàn mừng lễ quốc khánh 2-9 chỉ 9,6

Ngày đăng: 01/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Sở hữu ngay căn hộ view cực phẩm tại Ngoại Giao Đoàn! Đây là dịp đặc biệt để tìm cho gia đình một không gian sống lý tưởng, vừa sang trọng vừa thuận tiện. Thông tin căn hộ: Căn hộ 2 phòng ngủ, diện tích 87m² toà N01-T4 Thiết kế hợp lý, phòng khách rộng thoáng Cửa chính hướng Bắc, ban công hướng Nam đón gió mát Tầm nhìn trực diện Starlake view đẳng cấp, ít căn có được Giá bán: 9,6 tỷ mức giá hợp lý cho một căn hộ vị trí vàng, pháp lý chuẩn chỉnh. Trong dịp lễ Quốc Khánh này, số lượng khách tìm mua căn hộ tăng cao đây là thời điểm vàng để chốt giao dịch nhanh, tránh bỏ lỡ cơ hội. Liên hệ xem nhà: 0358227298

Xem thêm

Liên hệ:

035 822 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

9,6 tỷ

2 PN, 2 WC
87 m²
110,34 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
N01-T4 Ngoại giao đoàn, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
L

Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Ưu đãi căn hộ 2pn ngoại giao đoàn mừng lễ quốc khánh 2-9 chỉ 9,6 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.