Tin đăng đã hết hạn.

Duplex tòa S56 ban công Đông Nam view sân Golf 207m2 giá 21 tỷ Sunshine City + Sổ đỏ

Ngày đăng: 08/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Hàng hiêm em đang có 2 căn Duplex view Sân Golf hướng Đông Nam - View Hồ Tây - Sân Golf - Đã có sổ - Diện tích 195 và 207 m2 thiết kế 5 ngủ 4 wc Liên hệ 0866897777 Em Cường Villas

Xem thêm

Liên hệ:

086 689 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

21 tỷ

5 PN, 4 WC
207 m²
101,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Sunshine City, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
SG

Sunshine Group

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Duplex tòa S56 ban công Đông Nam view sân Golf 207m2 giá 21 tỷ Sunshine City + Sổ đỏ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.