Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn hộ CC bao đẹp 4PN, 3WC, 154m2 tại Jade Square, Nguyễn Đình Tứ, Bắc Từ Liêm, 15 tỷ VND

Ngày đăng: 29/08/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ CC tại Jade Square, Nguyễn Đình Tứ, Bắc Từ Liêm, Hà Nội đang chờ chủ mới. 154m2 với 4PN, 3WC, không thiếu đồ đạc gì, chỉ việc xách vali vào ở. Giá cực ổn chỉ 15 tỷ VND, pháp lý đầy đủ, sổ hồng sẵn sàng. Không gian sống sang chảnh, thoáng đãng, phù hợp cho gia đình đông người hoặc những ai thích rộng rãi. Gần bệnh viện Nam Thăng Long, trường Tata English, và công viên Hòa Bình. Mọi thứ trong tầm tay, tiện nghi không thiếu, sống chất lượng mà vẫn thoải mái. Liên hệ ngay Nguyễn Thị Kim Trang qua số 0385843365 để biết thêm chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

038 584 ****

Vị trí bản đồ

15 tỷ

4 PN, 3 WC
154 m²
97,4 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Jade Square, P. Xuân Đỉnh, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
0

0385843365

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn hộ CC bao đẹp 4PN, 3WC, 154m2 tại Jade Square, Nguyễn Đình Tứ, Bắc Từ Liêm, 15 tỷ VND - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.