Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ cao cấp ngay cạnh Ciputra, Ngoại giao đoàn, DT: 85m2, 2 ngủ 2 vệ sinh, View Ciputra cực đẹp

Ngày đăng: 03/09/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

* Tiện ích nội khu cao cấp. Hồ bơi, phòng gym, sân tennis, sân bóng rổ, khu BBQ, vườn cây xanh, sân chơi trẻ em và quảng trường nước đạt chuẩn 5 sao. Công viên nội khu và hệ thống cây xanh giúp tiết kiệm năng lượng, giảm ô nhiễm, tạo môi trường sống trong lành. An ninh 24/7 với camera giám sát và hệ thống phòng cháy chữa cháy tiêu chuẩn. * Diện tích căn hộ. + Diện tích đa dạng: 72m² - 76.42m² - 85m² - 128m² - 154m². + Mật độ căn hộ thấp, 9 - 11 căn/tầng, 5 thang máy. + Thiết kế 2 - 3 - 4 phòng ngủ, tất cả các căn hộ đều vuông vắn, lấy sáng tự nhiên. Chi tiết liên hệ 0342326242 để được tư vấn cụ thể

Xem thêm

Liên hệ:

034 232 ****

Vị trí bản đồ

7,13 tỷ

2 PN, 2 WC
72 m²
99,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sunshine City, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
PH

Phan Ngọc Hà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ cao cấp ngay cạnh Ciputra, Ngoại giao đoàn, DT: 85m2, 2 ngủ 2 vệ sinh, View Ciputra cực đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.